

## NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MAJERUHI

NA.	NYARAKA	
1	Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (nambari ya simu, anuani ya posta na barua pepe)	
2	Nakala ya barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda kampuni ya Bima au kwa mmiliki wa gari	
3	Nakala ya hati ya Bima	
4	Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima	
5	Nakala ya fomu ya madai	
6	Nakala ya leseni ya dereva	
7	Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)	
8	Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)	
9	Nakala ya mchoro wa ramani unaoonesha tukio la ajali	
10	Nakala ya kadi ya usajili wa gari	
11	Nakala ya Mashitaka ya Mahakama	
12	Nakala ya hukumu ya Mahakama	
13	Nakala ya mwisho ya taarifa ya Daktari ikionesha asilimia ya ulemavu	
14	Nakala za stakabadhi za huduma za matibabu (kama zipo)	
15	Nakala za tiketi kwa gharama za usafiri (kama zipo)	
16	Picha nzima ya mlalamikaji kabla hajapata ajali	
17	Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji	
18	Nakala ya hati ya malipo (kama ilitolewa)	
19	Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa mawasiliano ya mwisho	
20	Nakala zingine zozote kuthibitisha malalamiko	